is / en / dk

Trúnaðarmenn

Nafn Skóli
Adrienne Denise Davis
Tónlistarskóli Húsavíkur
Aðalheiður Fanney Björnsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Aðalheiður Kristjánsdóttir
Leikskólinn Andabær
Agnes Ásgeirsdóttir
Akurskóli
Alda Sigurðardóttir
Leikskólinn Óskaland
Aldís Ýr Ólafsdóttir
Fjölbrautaskóli Vesturlands
Andrea Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Stakkaborg
Anna Björg Thorsteinson
Leikskólinn Álfatún
Anna Fanney Ólafsdóttir
Menntaskólinn í Kópavogi
Anna Guðrún Jóhannesdóttir
Glerárskóli
Anna Heiðdal Þórhallsdóttir
Leikskólinn Tjarnarskógur
Anna Kristborg Svanlaugsdóttir
Leikskólinn Hæðarból
Anna Kristín Pétursdóttir
Leikskólinn Brákarborg
Anna Kristmundsdóttir
Leikskólinn Holtakot
Anna Margret Sigurðardóttir
Blönduskóli
Anna Margrét Birgisdóttir
Grunnskóli Breiðdalshrepps
Anna Rún Gylfadóttir
Leikskólinn Suðurborg
Anna Sveinsdóttir
Seljaskóli
Aron Örn Óskarsson
Tónlistarskóli Hafnarfjarðar
Auður Arna Antonsdóttir
Leikskólinn Kór
Auður Elín Hjálmarsdóttir
Leikskólinn Brimver/Æskukot
Ave Kara Sillaots
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Ágústa Þórólfsdóttir
Tónlistarskóli Ísafjarðar
Ágúst Tómasson
Vogaskóli
Ármann Halldórsson
Verzlunarskóli Íslands
Árni Már Árnason
Flataskóli
Árný Jóna Jóhannesdóttir
Foldaskóli
Árný Jóna Sigurðardóttir
Leikskólinn Örk
Ása Erlingsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Ásdís Alda Þorsteinsdóttir
Leikskóli Seltjarnarness
Ásdís Ýr Ólafsdóttir
Snælandsskóli
Ásgeir Eyþórsson
Kelduskóli
Ásgerður Alda Friðbjarnardótti
Leikskólinn Sunnuás
Áslaug Sigvaldadóttir
Laugagerðisskóli
Ásta Bárðardóttir
Dalskóli
Ásta Haraldsdóttir
Suzukitónlistarskólinn í Reykjavík
Ásta Henriksen
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Ingibjörg Hallsdóttir
Leikskólinn Hálsaskógur
Ásta Svavarsdóttir
Framhaldsskólinn á Húsavík
Baldvin Björgvinsson
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Bente Hansen
Sunnulækjarskóli
Bentína Þórðardóttir
Leikskólinn Rauðhóll
Bergljót Einarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Bergmann Guðmundsson
Árskóli
Bergrún Ísleifsdóttir
Leikskólinn Kópahvoll
Birgir Örn Birgisson
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Birgitta Birna Sigurðardóttir
Menntaskólinn á Tröllaskaga
Birna Klara Björnsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Birna Rúna Ingimarsdóttir
Leikskólinn Krakkakot
Birna Vilhjálmsdóttir
Kópavogsskóli
Bjarni Jóhann Valdimarsson
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Björg E Halldórsdóttir
Leikskólinn Bæjarból
Björg Eiríksdóttir
Kársnesskóli
Björn Gísli Erlingsson
Menntaskólinn á Egilsstöðum
Björn Ólafsson
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Björn Ólafur Gunnarsson
Tónlistarskóli Kópavogs
Bryndís Gunnarsdóttir
Leikskólinn Sólborg
Bryndís Kristín Kristinsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Bryndís Óladóttir
Leikskólinn Miðborg
Brynja Björg Vilhjálmsdóttir
Leikskólinn Eyrarvellir
Cecilia Foelsche Polo
Leikskólinn Sólhvörf
Charlotte Sigrid á Kósini
Dadda Árný Eiðsdóttir
Leikskólinn Nóaborg
Daði Guðjónsson
Breiðholtsskóli
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólinn í Hveragerði
Dagbjört Erla Ásgeirsdóttir
Leikskólinn Lundaból
Dagbjört Ólafsdóttir
Leikskólinn Brekkuborg
Dagbjört Sigrún Hjaltadóttir
Súðavíkurskóli
Dagný Björgvinsdóttir
Tónlistarskólinn á Seltjarnarnesi
Dagný Huld Gunnarsdóttir
Leikskólinn Ársalir
Dagný Káradóttir
Leikskólinn Heiðarsel
Dagný Rósa Úlfarsdóttir
Höfðaskóli
Dísa Mjöll Ásgeirsdóttir
Grunnskóli Reyðarfjarðar
Drífa Sigurðardóttir
Tónlistarskólinn Fellabæ
Dýrleif Skjóldal
Leikskólinn Álfaborg
Edda Guðmundsdóttir
Hússtjórnarskóli Reykjavíkur
Edda Sigurbjörg Jóhannsdóttir
Leikskólinn Hamravellir
Einar Bjarki Sigurjónsson
Valsárskóli
Einar Friðþjófsson
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Einar Hallgrímur Jakobsson
Tónlistarskóli Vestmannaeyja
Einar Jón Geirsson
Auðarskóli
Einar Sigurdór Sigurðsson
Heiðarskóli - Hvalfjarðarsveit
Elena Martínez Pérez
Krikaskóli - grunnskóli
Elías Þorsteinsson
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elín Björk Einarsdóttir
Leikskólinn Hálsaskógur
Elín Björk Unnarsdóttir
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elínborg Herbertsdóttir
Holtaskóli
Elín Eiríksdóttir
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Elín Sigríður Arnórsdóttir
Brúarásskóli
Elín Soffía Harðardóttir
Víðistaðaskóli
Elín Þóra Stefánsdóttir
Grunnskóli Bolungarvíkur
Elísabet Ragnarsdóttir
Leikskólinn Heiðarborg
Elísabet Sveinsdóttir
Leikskólinn Naustatjörn
Elísa Hörn Ásgeirsdóttir
Krikaskóli - leikskóli
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Langholtsskóli
Elsa Lyng Magnúsdóttir
Réttarholtsskóli
Elzbieta Bielska
Leikskólinn Teigasel
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Varmárskóli
Erla Súsanna Þórisdóttir
Háteigsskóli
Erla Þorsteinsdóttir
Klettaskóli
Erna Karen Kristjánsdóttir
Leikskólinn Seljakot
Erna Sigrún Jónsdóttir
Grunnskólinn á Ísafirði
Erna Þórey Björnsdóttir
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Eva Lind Ingadóttir
BSK Vífilsstöðum - Garðabæ
Eva Sif Jóhannsdóttir
Leikskólinn Furugrund
Eydís Ásbjörnsdóttir
Verkmenntaskóli Austurlands
Eyrún Eggertsdóttir
Tónskóli Neskaupstaðar
Eyrún Ósk Egilsdóttir
Leikskólinn Álfaborg
Fanney Margrét Jósepsdóttir
Leikskólinn Tjarnarsel
Fjóla Ævarsdóttir
Leikskólinn Garðasel
Friðrik O Júlíusson
Flensborgarskóli
Garðar Páll Jónsson
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Gauti Eiríksson
Álftanesskóli
Gerður Bolladóttir
Gerður Gylfadóttir
Leikskólinn Furuskógur
Gerður Rós Axelsdóttir
Leikskólinn Kópasteinn
Gróa Sigurðardóttir
Leikskólinn Hof
Guðbjörg Dóra Sverrisdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Árbæjarskóli
Guðbjörg Íris Atladóttir
Rimaskóli
Guðbjörg Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Álftaborg
Guðjón Ragnar Jónasson
Menntaskólinn í Reykjavík
Guðlaug Björgvinsdóttir
Hamraskóli
Guðlaug Gunnþóra Hestnes
Tónskóli A-Skaftafellssýslu
Guðmunda Anna Birgisdóttir
Flensborgarskóli
Guðmunda Hulda Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Hlíðarendi
Guðmunda Sigrún Ögmundsdóttir
Leikskólinn Gimli
Guðmundur Björgvin Gylfason
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðmundur Helgi Guðmundsson
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Guðný Rut Gunnlaugsdóttir
Leikskólinn Krógaból
Guðríður Anna Sveinsdóttir
Leikskólinn Bergheimar
Guðríður Jónsdóttir
Leikskólinn Vinaminni
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
Kerhólsskóli
Guðrún Hrefna Gunnarsdóttir
Leikskólinn Efstihjalli
Guðrún Hvönn Sveinsdóttir
Víkurskóli
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Guðrún Matthíasdóttir
Leikskólinn Kirkjuból
Guðrún Ósk Ásmundsdóttir
Leikskólinn Glaðheimar
Guðrún Rakel Brynjólfsdóttir
Grunnskólinn á Þingeyri
Guðrún Sif Hannesdóttir
Leikskólinn Álfaberg /Engidalsskóla
Guðrún Sigríður Jónsdóttir
Leikskólinn Regnboginn
Guðrún Sigvaldadóttir
Leikskólinn Garðasel
Gunnar B Ringsted
Tónlistarskólinn á Akranesi
Gunnar Guðbjörnsson
Gunnar Kristmannsson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Gunnhildur Björnsdóttir
Grundaskóli
Gyða Gunnarsdóttir
Kelduskóli
Gyða Gunnvör Sigurjónsdóttir
Breiðagerðisskóli
Gyða Rós Bragadóttir
Skarðshlíðarskóli
Hafdís Hafsteinsdóttir
Þjórsárskóli
Hafdís Huld Steingrímsdóttir
Leikskólinn Kiðagil
Hafdís Svansdóttir
Leikskólinn Sólborg
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Undraland
Halla Karen Gunnarsdóttir
Grunnskóli Grundarfjarðar
Hallbera Bjarnadóttir
Leikskólinn Jöklaborg
Halldóra Björk Sölvadóttir
Leikskólinn Álfaheiði
Halldóra Elín Jóhannsdóttir
Heilsuleikskólinn Álfasteinn
Halldóra Lára Benónýsdóttir
Setbergsskóli
Halldóra M Gunnarsdóttir
Leikskólinn Sunnufold
Halldóra Sigr Sigurðardóttir
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Halldór Kristinn Helgason
Leikskólinn Ársól - Heilsuleikskóli
Hallfríður Snjáka Einarsdóttir
Leikskólinn Mýri
Hanna Rós Jónasdóttir
Leikskólinn Ásar
Hanna Rut Samúelsdóttir
Leikskólinn Álfheimar
Hannes Þ Guðrúnarson
Tónlistarskóli Kópavogs
Haraldur Einarsson
Brúarskóli
Harpa Jóhannsdóttir
Tónlistarskóli Reykjanesbæjar
Haukur Vatnar Viðarsson
Leikskólinn Leikholt
Hákon Fannar Ellertsson
Grenivíkurskóli
Heiðbjört Antonsdóttir
Vopnafjarðarskóli
Hekla Hrönn Pálsdóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Helga Dögg Sverrisdóttir
Síðuskóli
Helga Guðfinna Hallsdóttir
Sæmundarskóli
Helga Guðmundsdóttir
Leikskólinn Kvistaborg
Helga Guðrún Loftsdóttir
Vættaskóli
Helga Ingimarsdóttir
Leikskólinn Öldukot/Tjarnarborg
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir
Tjarnarskóli
Helga Ösp Jóhannsdóttir
Leikskólinn Vesturborg
Helgi Helgason
Menntaskólinn að Laugarvatni
Hildur Grétarsdóttir
Hildur Hauksdóttir
Gerðaskóli
Hilmar Guðlaugsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Hjördís Davíðsdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Hjördís Jóna Gísladóttir
Álftanesskóli
Hjördís Pálmarsdóttir
Hlíf Gylfadóttir
Framhaldsskólinn í A-Skaftafellss.
Hólmgeir S Þorsteinsson
Tónlistarskóli Stykkishólms
Hrafnhildur Unnur Einarsdóttir
Leikskólinn Hádegishöfði
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir
Grunnskólinn á Hólmavík
Hrefna Bára Guðmundsdóttir
Leikskólinn Tröllaborgir
Hrefna Egilsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Hreiðar Oddsson
Álfhólsskóli
Hrund Jörundsdóttir
Melaskóli
Hrund Sigurhansdóttir
Leikskólinn Fífuborg
Hrönn Þorgeirsdóttir
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Skóli Ísaks Jónssonar
Hulda Björg Jónasdóttir
Leikskólinn Vinagarður
Hulda Björk Valgarðsdóttir
Leikskólinn Rauðaborg
Hulda María Magnúsdóttir
Foldaskóli
Hulda Ósk Harðardóttir
Leikskólinn Pálmholt
Inga Rut Ingadóttir
Leikskólinn Reynisholt
Ingibjörg B Grétarsdóttir
Leikskólinn Urðarhóll
Ingibjörg Erlingsdóttir
Tónsmiðja Suðurlands
Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir
Hólabrekkuskóli
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Holt
Ingibjörg Hreinsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Ingibjörg Nanna Smáradóttir
Leikskólinn Hamrar
Ingibjörg Ósk Pétursdóttir
Leikskólinn Krummakot
Ingunn Jónsdóttir
Skólahljómsveit Grafarvogs, Húsaskóla
Ingunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Reykjakot
Ingvi Rafn Ingvason
Tónlistarskóli Svalbarðsstrandar
Íris Birgitta Hilmarsdóttir
Leikskólinn Hjallatún
Íris Erlingsdóttir
Söngskólinn í Reykjavík
Íris Reynisdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Ísabella María Markan
Leikskólinn Núpur
Jakob Bragi Hannesson
Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Jens Guðjón Einarsson
Stóru-Vogaskóli
Jens Sigurðsson
Tónlistarskóli Rangæinga
Jóhanna Beck Ingibjargardóttir
Hofsstaðaskóli
Jóhanna Höskuldsdóttir
Vættaskóli
Jóhanna M. Skarphéðinsd. Vigni
Leikskólinn Sjáland
Jóhanna Ólöf Rúnarsdóttir
Tónlistarskóli Súðavíkur
Jóhanna Sveinbj. Traustadóttir
Grunnskólinn austan Vatna
Jóhannes S Aðalbjörnsson
Grunnskólinn Suðureyri
Jóhann Valgeir Davíðsson
Grunnskólinn á Eskifirði
Jóna Aðalheiður Vilhjálmsdótti
Leikskólinn Garðaborg
Jóna Rún Gísladóttir
Leikskólinn Hulduberg
Jón Eiríksson
Lágafellsskóli
Jón Gunnar Biering Margeirsson
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Jónína Íris Guðlaugsdóttir
Rimaskóli
Jónína Vilborg Karlsdóttir
Lundarskóli
Júlíus Heimir Ólafsson
Melaskóli
Karen Hrund Heimisdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Karitas Pétursdóttir
Leikskólinn Bjartahlíð
Karólína S Sigurðardóttir
Leikskólinn Akur
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Selásskóli
Katla Rán Svavarsdóttir
Leikskólinn Brekkubær
Katrín Guðjónsdóttir
Flúðaskóli
Katrín Hildur Jónasdóttir
Leikskólinn Akrar
Katrín K Baldvinsdóttir
Njarðvíkurskóli
Katrín Ragnarsdóttir
Hörðuvallaskóli
Kjartan Ólafsson
Vatnsendaskóli
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Nesskóli
Klara Öfjörð Sigfúsdóttir
Sunnulækjarskóli
Kolbrún Kjartansdóttir
Leikskólinn Kirkjugerði
Kristgerður Garðarsdóttir
Lindaskóli
Kristín Ásta Ólafsdóttir
Varmárskóli
Kristín Birgisdóttir
Leikskólinn Dalur
Kristín E Sveinbjörnsdóttir
Leikskólinn Ægisborg
Kristín Eyjólfsdóttir
Fjölmennt
Kristín Eyjólfsdóttir
Krikaskóli - leikskóli
Kristín Guðmundsdóttir Hammer
Leikskólinn Krókur
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir
Egilsstaðaskóli
Kristín Hólm Hafsteinsdóttir
Leikskóli Fjallabyggðar
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Húnavallaskóli
Kristín Kristjánsdóttir
Tónlistarskóli V-Húnavatnssýslu
Kristín María Ingvarsdóttir
Leikskólinn Sunnuás
Kristín María Valgarðsdóttir
Grunnskólinn í Borgarnesi
Kristján Guðmundur Arngrímsson
Menntaskóli Borgarfjarðar
Laufey Kristinsdóttir
Tónskóli Sigursveins D. Kristinssonar
Lára Guðrún Agnarsdóttir
Austurbæjarskóli
Leifur Viðarsson
Vallaskóli
Lilja Björk Baldvinsdóttir
Salaskóli
Lilja Guðlaug Ingólfsdóttir
Leikskólinn Barnaból
Lilja Margrét Óladóttir
Leikskólinn Rjúpnahæð
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Ártúnsskóli
Lilja Þorkelsdóttir
Naustaskóli
Linda Björk Sigmundsdóttir
Barnaskóli Hjallastefnunnar-RVK
Linda Olsen
Leikskólinn Víðivellir
Linda Ósk Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíð
Linda Rós Sigþórsdóttir
Klébergsskóli
Logi Ásbjörnsson
Menntaskólinn á Akureyri
Lóa Björk Hallsdóttir
Leikskólinn Norðurberg
Magdalena Przewlocka
Hvolsskóli
Magna Guðmundsdóttir
Tónlistarskólinn á Akureyri
Magnea Gunnarsdóttir
Tónlistarskóli Árnesinga
Magnea Huld Aradóttir
Seljaskóli
Magnea Lovísa Magnúsdóttir
Leikskólinn Tjarnarás
Magnea Ósk Böðvarsdóttir
Grunnskólinn í Grindavík
Margrét Elín Egilsdóttir
Barnaskóli Hjallastefnunnar-Hafnarf.
Margrét Gunnarsdóttir
Listaskóli Rögnvaldar Ólafssonar
Margrét Harðardóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Margrét Ingadóttir
Hörðuvallaskóli
Margrét Sigríður Þórisdóttir
Lækjarskóli
Margrét Snæbjörnsdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Margrét Þorvaldsdóttir
Grundaskóli
Margrét Össurardóttir
Hvaleyrarskóli
Marie Paulette Helene Huby
Tónstofa Valgerðar
Marika Alavere
Tónlistarskóli Stórutjarnarskóla
María Birgisdóttir
Laugarnesskóli
María Kristjánsdóttir
Leikskólinn Múlaborg
María Peters Sveinsdóttir
Grunnskólinn á Raufarhöfn
Marta Árnadóttir
Leikskólinn Lyngheimar
Marta Dögg Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíðarberg
Már Ingólfur Másson
Vallaskóli
Nanna Aðalheiður Þórðardóttir
Tónlistarskóli Snæfellsbæjar
Nína Guðbjörg Jóhannsdóttir
Oddný Jónsdóttir
Leikskólinn Steinahlíð
Ólafía María Gunnarsdóttir
Landakotsskóli
Ólafía Þórunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Sólvellir
Ólafur Einar Lárusson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólöf Ágústína Stefánsdóttir
Langholtsskóli
Ólöf Björg Guðmundsdóttir
Lækjarskóli
Ólöf Herborg Hartmannsdóttir
Árskóli
Ólöf Huld Ómarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Ólöf Inga Guðbrandsdóttir
Leikskólinn Akrasel
Pálína Aðalbjörg Pálsdóttir
Leikskólinn Tjarnarskógur
Páll Erlingsson
Grunnskólinn í Grindavík
Pétur Örn Birgisson
Menntaskólinn á Akureyri
Pollý Rósa Brynjólfsdóttir
Brekkuskóli
Ragna Finnsdóttir
Myllubakkaskóli
Ragna Kristín Árnadóttir
Leikskólinn Vesturberg
Ragnar A Wessman
Menntaskólinn í Kópavogi
Ragnar Þór Pétursson
Norðlingaskóli
Ragnheiður Ásta Einarsdóttir
Oddeyrarskóli
Ragnheiður Bjarnadóttir
Tónskóli Eddu Borg
Ragnheiður G Gunnarsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Ragnheiður Sívertsen
Leikskólinn Sunnuhvoll
Ragnheiður Stephensen
Garðaskóli
Ragnheiður Sveinsdóttir
Grunnskóli Húnaþings Vestra
Ragnhildur Á Hallgrímsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Ragnhildur Hanna Finnbogadótti
Leikskólinn Suðurvellir
Ragnhildur Sigr. Birgisdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Rakel Ásbjörnsdóttir
Leikskólinn Maríuborg
Rakel Ólafsdóttir
Leikskólinn Austurborg
Rannveig Haraldsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Rannveig Hrönn Friðriksdóttir
Fellaskóli - Fellabæ
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Ráðhildur Anna Sigurðardóttir
Leikskólinn Hjalli
Rebekka Jóhannesdóttir
Leikskólinn Marbakki
Rósa Lyng Svavarsdóttir
Áslandsskóli
Rúna Gunnarsdóttir
Leikskólinn Bjartahlíð
Salbjörg Ósk Reynisdóttir
Leikskólinn Vallarsel
Salvör Jóhannesdóttir
Leikskólinn Vesturkot
Sandra Sif Guðfinnsdóttir
Leikskólinn Hlaðhamrar
Sara Rebekka Davis
Grandaskóli
Sigdís Hrund Oddsdóttir
Leikskólinn Heklukot
Sigfús Aðalsteinsson
Giljaskóli
Sigríður Anna Emilsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Sigríður Ásdís Jónsdóttir
Leikskólinn Árbær
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Álfhólsskóli
Sigríður Guðrún Sigmundsdóttir
Reykjahlíðarskóli
Sigríður Gunnarsdóttir
Leikskólinn Baugur
Sigríður Havsteen Elliðadóttir
Tónlistarskólinn á Akranesi
Sigríður Jóna Clausen
Leikskólinn Laufskálar
Sigríður Jónsdóttir
Leikskólinn Fagrabrekka
Sigríður M Helgadóttir
Leikskólinn Birkilundur
Sigrún Anna Jónsdóttir
Leikskólinn í Stykkishólmi
Sigrún Benediktsdóttir
Varmahlíðarskóli
Sigrún Jónsdóttir
Stórutjarnaskóli
Sigrún Rósa Kjartansdóttir
Hrafnagilsskóli
Sigrún Snædal Logadóttir
Smáraskóli
Sigrún Steingrímsdóttir
Kvennaskólinn í Reykjavík
Sigurbjörg Ásdís Snjólfsdóttir
Háaleitisskóli Ásbrú
Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir
Leikskólinn Ásgarður
Sigurður Einar Einarsson
Sunnulækjarskóli
Sigurður Þ Magnússon
Hörðuvallaskóli
Sigurður Þ Þorsteinsson
Borgarholtsskóli
Sigurhanna V Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Sigurlaug Arnardóttir
Laugalækjarskóli
Sigurlaug Guðjónsdóttir
Grunnskóli Fjallabyggðar
Sigurlaug Tanja Gunnarsdóttir
Leikskólinn Arnarsmári
Sigurlaug Vigdís Einarsdóttir
Leikskólinn Holt
Sigurlaug Vigdís Gestsdóttir
Ártúnsskóli - leikskóli
Sigurlína Arna Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Hólmasól
Sigþrúður Harðardóttir
Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Silja Kristjánsdóttir
Sjálandsskóli
Simon Cramer Larsen
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Skúli Sigurðsson
Heiðarskóli - Reykjanesbæ
Snorri Heimisson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Soffía Pálmadóttir
Hlíðarskóli - Skjaldarvík
Solveig Friðriksdóttir
Stöðvarfjarðarskóli
Sóley Ægisdóttir
Kársnesskóli
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Suðurhlíðarskóli
Sólrún Geirsdóttir
Menntaskólinn á Ísafirði
Stefanía Ásta Gísladóttir
Leikskólinn Fífusalir
Stefanía Ósk Þorsteinsdóttir
Lágafellsskóli
Steinunn Ásta Jósúadóttir
Leikskólinn Laugasól
Steinunn Dröfn Ingibjörnsdótti
Leikskólinn Lækur
Steinunn Guðnadóttir
Leikskólinn Lyngholt
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Steinunn Ingibjörg Magnúsdótti
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Steinunn Ólafía Rasmus
Reykhólaskóli - grunnskóli
Steinunn Ósk Steinarsdóttir
Leikskólinn Austurkór
Steinunn Þórisdóttir
Leikskólinn Iðavöllur
Sunneva Jörundsdóttir
Ölduselsskóli
Svanhildur Guðbj Þorgeirsdótti
Leikskólinn Arnarberg
Svanhildur Margrét Ólafsdóttir
Leikskólinn Ugluklettur
Sveinbjörg Eva Jóhannesdóttir
Grunnskólinn á Þórshöfn
Sverrir Marinó Jónsson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Sverrir Þórisson
Menntamálastofnun
Sæborg Reynisdóttir
Leikskólinn Laut
Særún Gestsdóttir
Brekkubæjarskóli
Tinna Haraldsdóttir
Öldutúnsskóli
Tryggvi Hermannsson
Tónlistarskólinn á Egilsstöðum
Unnar Þór Bachmann
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Unnur Henrysdóttir
Leikskólinn Stekkjarás
Unnur Óskarsdóttir
Seyðisfjarðarskóli
Unnur Sigmarsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Valdimar Másson
Tónlistarskóli Fáskrúðs- og Stöðvarfj.
Valgerður Eiríksdóttir
Fellaskóli - Rvk.
Vigdís Klemenzdóttir
Fossvogsskóli
Vigdís Sigvarðsdóttir
Öxarfjarðarskóli
Vignir Ólafsson
Tónlistarskólinn í Grindavík
Vilborg Guðrún Sigurðardóttir
Vesturbæjarskóli
Vilborg Jóna Hilmarsdóttir
Dalskóli
Vilborg Jónsdóttir
Skólahljómsveit Austurbæjar
Ýr Jónsdóttir
Leikskólinn Brekkuhvammur
Þorbjörg Guðmundsdóttir
Akurskóli
Þorbjörg Jóhannsdóttir
Þingeyjarskóli
Þorgerður Laufey Diðriksdóttir
Árbæjarskóli
Þorkatla Kr Sumarliðadóttir
Leikskóli Snæfellsbæjar/ Krílakot
Þorvaldur Eyfjörð Kristjánsson
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Þóra Dögg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Geislabaugur
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Þóra Lárusdóttir
Borgarholtsskóli
Þórarinn Sigurbergsson
Tónlistarskóli Garðabæjar
Þórarinn Stefánsson
Tónlistarskóli Eyjafjarðar
Þórdís Ása Þórisdóttir
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Þórdís Guðrún Þormóðsdóttir
Leikskólinn Jötunheimar
Þórdís Pálsdóttir
Húsaskóli
Þórdís Þórsdóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Þórhildur Ýr Olgeirsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Þórlaug Þorfinnsdóttir
Leikskólinn Lundarsel
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Þórunn Erla Stefánsdóttir
Víðistaðaskóli
Þórunn Jóhannsdóttir
Leikskólinn Grænatún
Þórunn Magnúsdóttir
Grunnskólinn í Sandgerði
Þráinn Sigvaldason
Þelamerkurskóli
Þuríður Rúrí Valgeirsdóttir
Leikskólinn Hörðuvellir
Þuríður Sigurðardóttir
Leikskólinn Krílakot
Nafn Skóli
Félag tónlistarskólakennara
Adrienne Denise Davis
Tónlistarskóli Húsavíkur
Aron Örn Óskarsson
Tónlistarskóli Hafnarfjarðar
Ave Kara Sillaots
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Ágústa Þórólfsdóttir
Tónlistarskóli Ísafjarðar
Ásta Haraldsdóttir
Suzukitónlistarskólinn í Reykjavík
Björn Ólafur Gunnarsson
Tónlistarskóli Kópavogs
Dagný Björgvinsdóttir
Tónlistarskólinn á Seltjarnarnesi
Drífa Sigurðardóttir
Tónlistarskólinn Fellabæ
Einar Hallgrímur Jakobsson
Tónlistarskóli Vestmannaeyja
Eyrún Eggertsdóttir
Tónskóli Neskaupstaðar
Gerður Bolladóttir
Guðlaug Gunnþóra Hestnes
Tónskóli A-Skaftafellssýslu
Gunnar B Ringsted
Tónlistarskólinn á Akranesi
Gunnar Guðbjörnsson
Gunnar Kristmannsson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Hannes Þ Guðrúnarson
Tónlistarskóli Kópavogs
Harpa Jóhannsdóttir
Tónlistarskóli Reykjanesbæjar
Hólmgeir S Þorsteinsson
Tónlistarskóli Stykkishólms
Ingunn Jónsdóttir
Skólahljómsveit Grafarvogs, Húsaskóla
Ingvi Rafn Ingvason
Tónlistarskóli Svalbarðsstrandar
Íris Erlingsdóttir
Söngskólinn í Reykjavík
Jens Sigurðsson
Tónlistarskóli Rangæinga
Jóhanna Ólöf Rúnarsdóttir
Tónlistarskóli Súðavíkur
Jón Gunnar Biering Margeirsson
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Kristín Kristjánsdóttir
Tónlistarskóli V-Húnavatnssýslu
Laufey Kristinsdóttir
Tónskóli Sigursveins D. Kristinssonar
Magna Guðmundsdóttir
Tónlistarskólinn á Akureyri
Magnea Gunnarsdóttir
Tónlistarskóli Árnesinga
Margrét Gunnarsdóttir
Listaskóli Rögnvaldar Ólafssonar
Marie Paulette Helene Huby
Tónstofa Valgerðar
Marika Alavere
Tónlistarskóli Stórutjarnarskóla
Nanna Aðalheiður Þórðardóttir
Tónlistarskóli Snæfellsbæjar
Ragnheiður Bjarnadóttir
Tónskóli Eddu Borg
Sigríður Havsteen Elliðadóttir
Tónlistarskólinn á Akranesi
Snorri Heimisson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Tryggvi Hermannsson
Tónlistarskólinn á Egilsstöðum
Valdimar Másson
Tónlistarskóli Fáskrúðs- og Stöðvarfj.
Vignir Ólafsson
Tónlistarskólinn í Grindavík
Vilborg Jónsdóttir
Skólahljómsveit Austurbæjar
Þorvaldur Eyfjörð Kristjánsson
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Þórarinn Sigurbergsson
Tónlistarskóli Garðabæjar
Þórarinn Stefánsson
Tónlistarskóli Eyjafjarðar
Félag leikskólakennara
Aðalheiður Fanney Björnsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Aðalheiður Kristjánsdóttir
Leikskólinn Andabær
Alda Sigurðardóttir
Leikskólinn Óskaland
Andrea Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Stakkaborg
Anna Björg Thorsteinson
Leikskólinn Álfatún
Anna Heiðdal Þórhallsdóttir
Leikskólinn Tjarnarskógur
Anna Kristborg Svanlaugsdóttir
Leikskólinn Hæðarból
Anna Kristín Pétursdóttir
Leikskólinn Brákarborg
Anna Kristmundsdóttir
Leikskólinn Holtakot
Anna Rún Gylfadóttir
Leikskólinn Suðurborg
Auður Arna Antonsdóttir
Leikskólinn Kór
Auður Elín Hjálmarsdóttir
Leikskólinn Brimver/Æskukot
Árný Jóna Sigurðardóttir
Leikskólinn Örk
Ásdís Alda Þorsteinsdóttir
Leikskóli Seltjarnarness
Ásgerður Alda Friðbjarnardótti
Leikskólinn Sunnuás
Ásta Ingibjörg Hallsdóttir
Leikskólinn Hálsaskógur
Bentína Þórðardóttir
Leikskólinn Rauðhóll
Bergljót Einarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Bergrún Ísleifsdóttir
Leikskólinn Kópahvoll
Birna Rúna Ingimarsdóttir
Leikskólinn Krakkakot
Björg E Halldórsdóttir
Leikskólinn Bæjarból
Bryndís Gunnarsdóttir
Leikskólinn Sólborg
Bryndís Kristín Kristinsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Bryndís Óladóttir
Leikskólinn Miðborg
Brynja Björg Vilhjálmsdóttir
Leikskólinn Eyrarvellir
Cecilia Foelsche Polo
Leikskólinn Sólhvörf
Dadda Árný Eiðsdóttir
Leikskólinn Nóaborg
Dagbjört Erla Ásgeirsdóttir
Leikskólinn Lundaból
Dagbjört Ólafsdóttir
Leikskólinn Brekkuborg
Dagný Huld Gunnarsdóttir
Leikskólinn Ársalir
Dagný Káradóttir
Leikskólinn Heiðarsel
Dýrleif Skjóldal
Leikskólinn Álfaborg
Edda Sigurbjörg Jóhannsdóttir
Leikskólinn Hamravellir
Elín Björk Einarsdóttir
Leikskólinn Hálsaskógur
Elísabet Ragnarsdóttir
Leikskólinn Heiðarborg
Elísabet Sveinsdóttir
Leikskólinn Naustatjörn
Elísa Hörn Ásgeirsdóttir
Krikaskóli - leikskóli
Elzbieta Bielska
Leikskólinn Teigasel
Erna Karen Kristjánsdóttir
Leikskólinn Seljakot
Eva Sif Jóhannsdóttir
Leikskólinn Furugrund
Eyrún Ósk Egilsdóttir
Leikskólinn Álfaborg
Fanney Margrét Jósepsdóttir
Leikskólinn Tjarnarsel
Fjóla Ævarsdóttir
Leikskólinn Garðasel
Gerður Gylfadóttir
Leikskólinn Furuskógur
Gerður Rós Axelsdóttir
Leikskólinn Kópasteinn
Gróa Sigurðardóttir
Leikskólinn Hof
Guðbjörg Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Álftaborg
Guðmunda Hulda Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Hlíðarendi
Guðmunda Sigrún Ögmundsdóttir
Leikskólinn Gimli
Guðný Rut Gunnlaugsdóttir
Leikskólinn Krógaból
Guðríður Anna Sveinsdóttir
Leikskólinn Bergheimar
Guðríður Jónsdóttir
Leikskólinn Vinaminni
Guðrún Hrefna Gunnarsdóttir
Leikskólinn Efstihjalli
Guðrún Matthíasdóttir
Leikskólinn Kirkjuból
Guðrún Ósk Ásmundsdóttir
Leikskólinn Glaðheimar
Guðrún Sif Hannesdóttir
Leikskólinn Álfaberg /Engidalsskóla
Guðrún Sigríður Jónsdóttir
Leikskólinn Regnboginn
Guðrún Sigvaldadóttir
Leikskólinn Garðasel
Hafdís Huld Steingrímsdóttir
Leikskólinn Kiðagil
Hafdís Svansdóttir
Leikskólinn Sólborg
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Undraland
Hallbera Bjarnadóttir
Leikskólinn Jöklaborg
Halldóra Björk Sölvadóttir
Leikskólinn Álfaheiði
Halldóra Elín Jóhannsdóttir
Heilsuleikskólinn Álfasteinn
Halldóra M Gunnarsdóttir
Leikskólinn Sunnufold
Halldór Kristinn Helgason
Leikskólinn Ársól - Heilsuleikskóli
Hallfríður Snjáka Einarsdóttir
Leikskólinn Mýri
Hanna Rós Jónasdóttir
Leikskólinn Ásar
Hanna Rut Samúelsdóttir
Leikskólinn Álfheimar
Haraldur Einarsson
Brúarskóli
Haukur Vatnar Viðarsson
Leikskólinn Leikholt
Helga Guðmundsdóttir
Leikskólinn Kvistaborg
Helga Ingimarsdóttir
Leikskólinn Öldukot/Tjarnarborg
Helga Ösp Jóhannsdóttir
Leikskólinn Vesturborg
Hildur Grétarsdóttir
Hjördís Pálmarsdóttir
Hrafnhildur Unnur Einarsdóttir
Leikskólinn Hádegishöfði
Hrefna Bára Guðmundsdóttir
Leikskólinn Tröllaborgir
Hrefna Egilsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Hrund Sigurhansdóttir
Leikskólinn Fífuborg
Hrönn Þorgeirsdóttir
Hulda Björg Jónasdóttir
Leikskólinn Vinagarður
Hulda Björk Valgarðsdóttir
Leikskólinn Rauðaborg
Hulda Ósk Harðardóttir
Leikskólinn Pálmholt
Inga Rut Ingadóttir
Leikskólinn Reynisholt
Ingibjörg B Grétarsdóttir
Leikskólinn Urðarhóll
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Holt
Ingibjörg Hreinsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Ingibjörg Nanna Smáradóttir
Leikskólinn Hamrar
Ingibjörg Ósk Pétursdóttir
Leikskólinn Krummakot
Ingunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Reykjakot
Íris Birgitta Hilmarsdóttir
Leikskólinn Hjallatún
Ísabella María Markan
Leikskólinn Núpur
Jóhanna M. Skarphéðinsd. Vigni
Leikskólinn Sjáland
Jóna Aðalheiður Vilhjálmsdótti
Leikskólinn Garðaborg
Jóna Rún Gísladóttir
Leikskólinn Hulduberg
Karitas Pétursdóttir
Leikskólinn Bjartahlíð
Karólína S Sigurðardóttir
Leikskólinn Akur
Katla Rán Svavarsdóttir
Leikskólinn Brekkubær
Katrín Hildur Jónasdóttir
Leikskólinn Akrar
Kolbrún Kjartansdóttir
Leikskólinn Kirkjugerði
Kristín Birgisdóttir
Leikskólinn Dalur
Kristín E Sveinbjörnsdóttir
Leikskólinn Ægisborg
Kristín Eyjólfsdóttir
Krikaskóli - leikskóli
Kristín Guðmundsdóttir Hammer
Leikskólinn Krókur
Kristín Hólm Hafsteinsdóttir
Leikskóli Fjallabyggðar
Kristín María Ingvarsdóttir
Leikskólinn Sunnuás
Lilja Guðlaug Ingólfsdóttir
Leikskólinn Barnaból
Lilja Margrét Óladóttir
Leikskólinn Rjúpnahæð
Linda Olsen
Leikskólinn Víðivellir
Linda Ósk Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíð
Lóa Björk Hallsdóttir
Leikskólinn Norðurberg
Magnea Lovísa Magnúsdóttir
Leikskólinn Tjarnarás
María Kristjánsdóttir
Leikskólinn Múlaborg
Marta Árnadóttir
Leikskólinn Lyngheimar
Marta Dögg Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíðarberg
Nína Guðbjörg Jóhannsdóttir
Oddný Jónsdóttir
Leikskólinn Steinahlíð
Ólafía Þórunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Sólvellir
Ólöf Huld Ómarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Ólöf Inga Guðbrandsdóttir
Leikskólinn Akrasel
Pálína Aðalbjörg Pálsdóttir
Leikskólinn Tjarnarskógur
Ragna Kristín Árnadóttir
Leikskólinn Vesturberg
Ragnheiður Sívertsen
Leikskólinn Sunnuhvoll
Ragnhildur Á Hallgrímsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Ragnhildur Hanna Finnbogadótti
Leikskólinn Suðurvellir
Rakel Ásbjörnsdóttir
Leikskólinn Maríuborg
Rakel Ólafsdóttir
Leikskólinn Austurborg
Ráðhildur Anna Sigurðardóttir
Leikskólinn Hjalli
Rebekka Jóhannesdóttir
Leikskólinn Marbakki
Rúna Gunnarsdóttir
Leikskólinn Bjartahlíð
Salbjörg Ósk Reynisdóttir
Leikskólinn Vallarsel
Salvör Jóhannesdóttir
Leikskólinn Vesturkot
Sandra Sif Guðfinnsdóttir
Leikskólinn Hlaðhamrar
Sigdís Hrund Oddsdóttir
Leikskólinn Heklukot
Sigríður Anna Emilsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Sigríður Ásdís Jónsdóttir
Leikskólinn Árbær
Sigríður Gunnarsdóttir
Leikskólinn Baugur
Sigríður Jóna Clausen
Leikskólinn Laufskálar
Sigríður Jónsdóttir
Leikskólinn Fagrabrekka
Sigríður M Helgadóttir
Leikskólinn Birkilundur
Sigrún Anna Jónsdóttir
Leikskólinn í Stykkishólmi
Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir
Leikskólinn Ásgarður
Sigurhanna V Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Sigurlaug Tanja Gunnarsdóttir
Leikskólinn Arnarsmári
Sigurlaug Vigdís Einarsdóttir
Leikskólinn Holt
Sigurlaug Vigdís Gestsdóttir
Ártúnsskóli - leikskóli
Sigurlína Arna Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Hólmasól
Stefanía Ásta Gísladóttir
Leikskólinn Fífusalir
Steinunn Ásta Jósúadóttir
Leikskólinn Laugasól
Steinunn Dröfn Ingibjörnsdótti
Leikskólinn Lækur
Steinunn Guðnadóttir
Leikskólinn Lyngholt
Steinunn Ósk Steinarsdóttir
Leikskólinn Austurkór
Steinunn Þórisdóttir
Leikskólinn Iðavöllur
Svanhildur Guðbj Þorgeirsdótti
Leikskólinn Arnarberg
Svanhildur Margrét Ólafsdóttir
Leikskólinn Ugluklettur
Sæborg Reynisdóttir
Leikskólinn Laut
Unnur Henrysdóttir
Leikskólinn Stekkjarás
Vilborg Jóna Hilmarsdóttir
Dalskóli
Ýr Jónsdóttir
Leikskólinn Brekkuhvammur
Þorkatla Kr Sumarliðadóttir
Leikskóli Snæfellsbæjar/ Krílakot
Þóra Dögg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Geislabaugur
Þórdís Guðrún Þormóðsdóttir
Leikskólinn Jötunheimar
Þórlaug Þorfinnsdóttir
Leikskólinn Lundarsel
Þórunn Jóhannsdóttir
Leikskólinn Grænatún
Þuríður Rúrí Valgeirsdóttir
Leikskólinn Hörðuvellir
Þuríður Sigurðardóttir
Leikskólinn Krílakot
Félag grunnskólakennara
Agnes Ásgeirsdóttir
Akurskóli
Anna Guðrún Jóhannesdóttir
Glerárskóli
Anna Margret Sigurðardóttir
Blönduskóli
Anna Margrét Birgisdóttir
Grunnskóli Breiðdalshrepps
Anna Sveinsdóttir
Seljaskóli
Ágúst Tómasson
Vogaskóli
Árni Már Árnason
Flataskóli
Árný Jóna Jóhannesdóttir
Foldaskóli
Ása Erlingsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Ásdís Ýr Ólafsdóttir
Snælandsskóli
Ásgeir Eyþórsson
Kelduskóli
Áslaug Sigvaldadóttir
Laugagerðisskóli
Ásta Bárðardóttir
Dalskóli
Bente Hansen
Sunnulækjarskóli
Bergmann Guðmundsson
Árskóli
Birgir Örn Birgisson
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Birna Klara Björnsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Birna Vilhjálmsdóttir
Kópavogsskóli
Bjarni Jóhann Valdimarsson
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Björg Eiríksdóttir
Kársnesskóli
Charlotte Sigrid á Kósini
Daði Guðjónsson
Breiðholtsskóli
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólinn í Hveragerði
Dagbjört Sigrún Hjaltadóttir
Súðavíkurskóli
Dagný Rósa Úlfarsdóttir
Höfðaskóli
Dísa Mjöll Ásgeirsdóttir
Grunnskóli Reyðarfjarðar
Einar Bjarki Sigurjónsson
Valsárskóli
Einar Jón Geirsson
Auðarskóli
Einar Sigurdór Sigurðsson
Heiðarskóli - Hvalfjarðarsveit
Elena Martínez Pérez
Krikaskóli - grunnskóli
Elínborg Herbertsdóttir
Holtaskóli
Elín Sigríður Arnórsdóttir
Brúarásskóli
Elín Soffía Harðardóttir
Víðistaðaskóli
Elín Þóra Stefánsdóttir
Grunnskóli Bolungarvíkur
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Langholtsskóli
Elsa Lyng Magnúsdóttir
Réttarholtsskóli
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Varmárskóli
Erla Súsanna Þórisdóttir
Háteigsskóli
Erla Þorsteinsdóttir
Klettaskóli
Erna Sigrún Jónsdóttir
Grunnskólinn á Ísafirði
Erna Þórey Björnsdóttir
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Eva Lind Ingadóttir
BSK Vífilsstöðum - Garðabæ
Gauti Eiríksson
Álftanesskóli
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Árbæjarskóli
Guðbjörg Íris Atladóttir
Rimaskóli
Guðlaug Björgvinsdóttir
Hamraskóli
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
Kerhólsskóli
Guðrún Hvönn Sveinsdóttir
Víkurskóli
Guðrún Rakel Brynjólfsdóttir
Grunnskólinn á Þingeyri
Gunnhildur Björnsdóttir
Grundaskóli
Gyða Gunnarsdóttir
Kelduskóli
Gyða Gunnvör Sigurjónsdóttir
Breiðagerðisskóli
Gyða Rós Bragadóttir
Skarðshlíðarskóli
Hafdís Hafsteinsdóttir
Þjórsárskóli
Halla Karen Gunnarsdóttir
Grunnskóli Grundarfjarðar
Halldóra Lára Benónýsdóttir
Setbergsskóli
Hákon Fannar Ellertsson
Grenivíkurskóli
Heiðbjört Antonsdóttir
Vopnafjarðarskóli
Hekla Hrönn Pálsdóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Helga Dögg Sverrisdóttir
Síðuskóli
Helga Guðfinna Hallsdóttir
Sæmundarskóli
Helga Guðrún Loftsdóttir
Vættaskóli
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir
Tjarnarskóli
Hildur Hauksdóttir
Gerðaskóli
Hjördís Davíðsdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Hjördís Jóna Gísladóttir
Álftanesskóli
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir
Grunnskólinn á Hólmavík
Hreiðar Oddsson
Álfhólsskóli
Hrund Jörundsdóttir
Melaskóli
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Skóli Ísaks Jónssonar
Hulda María Magnúsdóttir
Foldaskóli
Ingibjörg Erlingsdóttir
Tónsmiðja Suðurlands
Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir
Hólabrekkuskóli
Íris Reynisdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Jens Guðjón Einarsson
Stóru-Vogaskóli
Jóhanna Beck Ingibjargardóttir
Hofsstaðaskóli
Jóhanna Höskuldsdóttir
Vættaskóli
Jóhanna Sveinbj. Traustadóttir
Grunnskólinn austan Vatna
Jóhannes S Aðalbjörnsson
Grunnskólinn Suðureyri
Jóhann Valgeir Davíðsson
Grunnskólinn á Eskifirði
Jón Eiríksson
Lágafellsskóli
Jónína Íris Guðlaugsdóttir
Rimaskóli
Jónína Vilborg Karlsdóttir
Lundarskóli
Júlíus Heimir Ólafsson
Melaskóli
Karen Hrund Heimisdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Selásskóli
Katrín Guðjónsdóttir
Flúðaskóli
Katrín K Baldvinsdóttir
Njarðvíkurskóli
Katrín Ragnarsdóttir
Hörðuvallaskóli
Kjartan Ólafsson
Vatnsendaskóli
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Nesskóli
Klara Öfjörð Sigfúsdóttir
Sunnulækjarskóli
Kristgerður Garðarsdóttir
Lindaskóli
Kristín Ásta Ólafsdóttir
Varmárskóli
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir
Egilsstaðaskóli
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Húnavallaskóli
Kristín María Valgarðsdóttir
Grunnskólinn í Borgarnesi
Lára Guðrún Agnarsdóttir
Austurbæjarskóli
Leifur Viðarsson
Vallaskóli
Lilja Björk Baldvinsdóttir
Salaskóli
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Ártúnsskóli
Lilja Þorkelsdóttir
Naustaskóli
Linda Björk Sigmundsdóttir
Barnaskóli Hjallastefnunnar-RVK
Linda Rós Sigþórsdóttir
Klébergsskóli
Magdalena Przewlocka
Hvolsskóli
Magnea Huld Aradóttir
Seljaskóli
Magnea Ósk Böðvarsdóttir
Grunnskólinn í Grindavík
Margrét Elín Egilsdóttir
Barnaskóli Hjallastefnunnar-Hafnarf.
Margrét Harðardóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Margrét Ingadóttir
Hörðuvallaskóli
Margrét Sigríður Þórisdóttir
Lækjarskóli
Margrét Snæbjörnsdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Margrét Þorvaldsdóttir
Grundaskóli
Margrét Össurardóttir
Hvaleyrarskóli
María Birgisdóttir
Laugarnesskóli
María Peters Sveinsdóttir
Grunnskólinn á Raufarhöfn
Már Ingólfur Másson
Vallaskóli
Ólafía María Gunnarsdóttir
Landakotsskóli
Ólafur Einar Lárusson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólöf Ágústína Stefánsdóttir
Langholtsskóli
Ólöf Björg Guðmundsdóttir
Lækjarskóli
Ólöf Herborg Hartmannsdóttir
Árskóli
Páll Erlingsson
Grunnskólinn í Grindavík
Pollý Rósa Brynjólfsdóttir
Brekkuskóli
Ragna Finnsdóttir
Myllubakkaskóli
Ragnar Þór Pétursson
Norðlingaskóli
Ragnheiður Ásta Einarsdóttir
Oddeyrarskóli
Ragnheiður Stephensen
Garðaskóli
Ragnheiður Sveinsdóttir
Grunnskóli Húnaþings Vestra
Ragnhildur Sigr. Birgisdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Rannveig Haraldsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Rannveig Hrönn Friðriksdóttir
Fellaskóli - Fellabæ
Rósa Lyng Svavarsdóttir
Áslandsskóli
Sara Rebekka Davis
Grandaskóli
Sigfús Aðalsteinsson
Giljaskóli
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Álfhólsskóli
Sigríður Guðrún Sigmundsdóttir
Reykjahlíðarskóli
Sigrún Benediktsdóttir
Varmahlíðarskóli
Sigrún Jónsdóttir
Stórutjarnaskóli
Sigrún Rósa Kjartansdóttir
Hrafnagilsskóli
Sigrún Snædal Logadóttir
Smáraskóli
Sigurbjörg Ásdís Snjólfsdóttir
Háaleitisskóli Ásbrú
Sigurður Einar Einarsson
Sunnulækjarskóli
Sigurður Þ Magnússon
Hörðuvallaskóli
Sigurlaug Arnardóttir
Laugalækjarskóli
Sigurlaug Guðjónsdóttir
Grunnskóli Fjallabyggðar
Sigþrúður Harðardóttir
Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Silja Kristjánsdóttir
Sjálandsskóli
Skúli Sigurðsson
Heiðarskóli - Reykjanesbæ
Soffía Pálmadóttir
Hlíðarskóli - Skjaldarvík
Solveig Friðriksdóttir
Stöðvarfjarðarskóli
Sóley Ægisdóttir
Kársnesskóli
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Suðurhlíðarskóli
Stefanía Ósk Þorsteinsdóttir
Lágafellsskóli
Steinunn Ingibjörg Magnúsdótti
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Steinunn Ólafía Rasmus
Reykhólaskóli - grunnskóli
Sunneva Jörundsdóttir
Ölduselsskóli
Sveinbjörg Eva Jóhannesdóttir
Grunnskólinn á Þórshöfn
Sverrir Marinó Jónsson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Særún Gestsdóttir
Brekkubæjarskóli
Tinna Haraldsdóttir
Öldutúnsskóli
Unnur Óskarsdóttir
Seyðisfjarðarskóli
Valgerður Eiríksdóttir
Fellaskóli - Rvk.
Vigdís Klemenzdóttir
Fossvogsskóli
Vigdís Sigvarðsdóttir
Öxarfjarðarskóli
Vilborg Guðrún Sigurðardóttir
Vesturbæjarskóli
Þorbjörg Guðmundsdóttir
Akurskóli
Þorbjörg Jóhannsdóttir
Þingeyjarskóli
Þorgerður Laufey Diðriksdóttir
Árbæjarskóli
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Þórdís Pálsdóttir
Húsaskóli
Þórdís Þórsdóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Þórhildur Ýr Olgeirsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Þórunn Erla Stefánsdóttir
Víðistaðaskóli
Þórunn Magnúsdóttir
Grunnskólinn í Sandgerði
Þráinn Sigvaldason
Þelamerkurskóli
Félag framhaldsskólakennara
Aldís Ýr Ólafsdóttir
Fjölbrautaskóli Vesturlands
Anna Fanney Ólafsdóttir
Menntaskólinn í Kópavogi
Ármann Halldórsson
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Henriksen
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Svavarsdóttir
Framhaldsskólinn á Húsavík
Baldvin Björgvinsson
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Birgitta Birna Sigurðardóttir
Menntaskólinn á Tröllaskaga
Björn Gísli Erlingsson
Menntaskólinn á Egilsstöðum
Björn Ólafsson
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Edda Guðmundsdóttir
Hússtjórnarskóli Reykjavíkur
Einar Friðþjófsson
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Elías Þorsteinsson
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elín Björk Unnarsdóttir
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elín Eiríksdóttir
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Eydís Ásbjörnsdóttir
Verkmenntaskóli Austurlands
Friðrik O Júlíusson
Flensborgarskóli
Garðar Páll Jónsson
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Guðbjörg Dóra Sverrisdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðjón Ragnar Jónasson
Menntaskólinn í Reykjavík
Guðmunda Anna Birgisdóttir
Flensborgarskóli
Guðmundur Björgvin Gylfason
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðmundur Helgi Guðmundsson
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Halldóra Sigr Sigurðardóttir
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helgi Helgason
Menntaskólinn að Laugarvatni
Hilmar Guðlaugsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Hlíf Gylfadóttir
Framhaldsskólinn í A-Skaftafellss.
Jakob Bragi Hannesson
Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Kristín Eyjólfsdóttir
Fjölmennt
Kristján Guðmundur Arngrímsson
Menntaskóli Borgarfjarðar
Logi Ásbjörnsson
Menntaskólinn á Akureyri
Pétur Örn Birgisson
Menntaskólinn á Akureyri
Ragnar A Wessman
Menntaskólinn í Kópavogi
Ragnheiður G Gunnarsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Sigrún Steingrímsdóttir
Kvennaskólinn í Reykjavík
Sigurður Þ Þorsteinsson
Borgarholtsskóli
Simon Cramer Larsen
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Sólrún Geirsdóttir
Menntaskólinn á Ísafirði
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Sverrir Þórisson
Menntamálastofnun
Unnar Þór Bachmann
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Unnur Sigmarsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Þóra Lárusdóttir
Borgarholtsskóli
Þórdís Ása Þórisdóttir
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ